Cáp quang AMP Multimode 50/125µm 8 sợi

thumb (1)

Được thiết kế để đi ngoài trời hoặc trong nhà

Ảnh số 1: cáp quang AMP multi-mode 50/125 µm 8 core – Giá: 68.000
– Loại cáp: Multimode 50/125µm
– Có lớp vỏ bọc kim loại
– Có Sợi chịu lực gia cường tăng độ chịu lực của cáp
– Vỏ làm bằng nhựa cứng, độ chịu lực cao

Cáp quang Multimode 4 sợi 50/125µm Outdoor / Indoor là sản phẩm được sử dụng nhiều trong các hệ thống mạng nội bộ, hệ thống truyền thông trong công nghiệp,…

Các ứng dụng hỗ trợ:

FDDI 100 Mbps
Ethernet 10 base FL
Fast Ethernet 100 base FX
Gbit Ethernet 1000 base SX/LX
10Gbit Ethernet 10000 base SX (*)
Fibre Channel 1.0625 Gbps
ATM 155 Mbps
ATM 622 Mbps
Chi tiết kỹ thuật:

Đường kính cáp: 8.5mm
Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km
Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km
Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km
Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km
Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm
Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm

Mặt cắt của cáp:

cau-truc-cap-quang-so-8

Sản Phẩm Liên Quan